[I] [U] [P] [R] [O]
Chào mừng các pạn đến với [I] [U] [P] [R] [O] , nơi bạn là người quan trọng . Đây là diễn đàn đầu tiên của lớp 7B ---> 8B và do một mình admin l4m_kut3 làm nên có gì chưa vừa lòng mong các pạn cho vào phần góp ý của diễn đàn . Và một điều quan trọng là nếu bạn là người mới thì nên đăng kí thành viên để có thể nhận được mọi tiện isck , kòn nếu pạn là người cũ đã có nik thì . . . . . té vào phần đăng nhập ^^
Em xin cám ơn mọi người đã chú ý lắng nghe , em xin hết ạh
PP PP PP PP PP PP PP PP
[I] [U] [P] [R] [O]
Chào mừng các pạn đến với [I] [U] [P] [R] [O] , nơi bạn là người quan trọng . Đây là diễn đàn đầu tiên của lớp 7B ---> 8B và do một mình admin l4m_kut3 làm nên có gì chưa vừa lòng mong các pạn cho vào phần góp ý của diễn đàn . Và một điều quan trọng là nếu bạn là người mới thì nên đăng kí thành viên để có thể nhận được mọi tiện isck , kòn nếu pạn là người cũ đã có nik thì . . . . . té vào phần đăng nhập ^^
Em xin cám ơn mọi người đã chú ý lắng nghe , em xin hết ạh
PP PP PP PP PP PP PP PP
[I] [U] [P] [R] [O]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[I] [U] [P] [R] [O]

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Nỗi đau của hai thiếu nữ bị mẹ bắt đi bán dâm
Tên Bạn Theo Kiểu ” Kiếm Hiệp ” I_icon_minitimeThu Oct 15, 2009 9:16 pm by dark_eye96

» chọn bánh sinh nhật hộ em va` bạn Nhung di cac' bac'
Tên Bạn Theo Kiểu ” Kiếm Hiệp ” I_icon_minitimeThu Oct 15, 2009 8:08 pm by dark_eye96

» Tên tiếng anh cua pạn^^
Tên Bạn Theo Kiểu ” Kiếm Hiệp ” I_icon_minitimeSun Oct 11, 2009 12:52 pm by Flyindance@

» nghệ thuật cà phê
Tên Bạn Theo Kiểu ” Kiếm Hiệp ” I_icon_minitimeSun Oct 11, 2009 10:22 am by Flyindance@

» 4um ho^````i sinh
Tên Bạn Theo Kiểu ” Kiếm Hiệp ” I_icon_minitimeSun Oct 11, 2009 9:52 am by dark_eye96

» HOT...HOT...HOT Nóng hổi vừa thổi vừa xem
Tên Bạn Theo Kiểu ” Kiếm Hiệp ” I_icon_minitimeSat Oct 10, 2009 8:03 pm by p3_p0n_081

» Bộ đôi Sam - Kelly
Tên Bạn Theo Kiểu ” Kiếm Hiệp ” I_icon_minitimeSat Oct 10, 2009 7:54 pm by p3_p0n_081

» Tên Bạn Theo Kiểu ” Kiếm Hiệp ”
Tên Bạn Theo Kiểu ” Kiếm Hiệp ” I_icon_minitimeSat Sep 12, 2009 9:34 pm by duyvukhanh

» Giờ là tên tiếng Việt!!!
Tên Bạn Theo Kiểu ” Kiếm Hiệp ” I_icon_minitimeSat Sep 12, 2009 9:31 pm by duyvukhanh

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum
Follow us on Twitter

Tên Bạn Theo Kiểu ” Kiếm Hiệp ”

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
em_pro_lc_96
Tướng
Tướng
em_pro_lc_96

Tên Bạn Theo Kiểu ” Kiếm Hiệp ” Empty
Bài gửiTiêu đề: Tên Bạn Theo Kiểu ” Kiếm Hiệp ”   Tên Bạn Theo Kiểu ” Kiếm Hiệp ” I_icon_minitimeSat Apr 04, 2009 8:36 pm

Lấy tất cả chữ cái đầu Tên đầy đủ của bạn rồi tra theo chỉ dẫn dưới đây nhé:

Họ:
A: Kỳ Môn … B: Huyền Thiên … C: Nhật Nguyệt … D: Độc Long … E: Dạ Xoa … G: Thần Dương … H: Ngọc Nữ … I: Tiêu Diêu … K: Thiên Canh … L: Thiên Vũ … M: Bát Quái … N: Thái Ất … O: Lạc Anh … U: Thần Môn … P: Nhạn Xà … Q: Thái Cực … V: Lục Hợp … R: Hồi Phong … S: Hỗn Độn … T: Càn Khôn … X: Thiên Môn … Y: Cửu Thiên.

Đệm:
A: Phất Huyệt … B: Giáng Ma … C: Tích Lịch … D: Âm Dương … E: Tang Môn … G: Tu La … H: Toái Thạch … I: Cửu Cửu … K: Cẩm … L: Vô Ngấn … M: Lưỡng Nghi … N: Ngũ Thần … O: Xuyên Vân … U: Vô Ảnh … P: Phá Ngọc … Q: Kỳ … V: Vô Song … R: Tấn Lôi … S: Phục Ma … T: Du Thân … X: Liên Hoàn … Y: Thần.

Tên:
A: Châm … B: Bổng … C: Chưởng … D: Đao … E: Chảo … G: Chỉ … H: Phủ … I: Câu … K: Côn … L: Trượng … M: Tiên … N: Kiếm … O: Tiêu … U: Chão … P: Đao … Q: Quyền … V: Mâu … R: Thủ … S: Công … T: Chùy … X: Thương … Y: Kiếm
kungfupanda
Binh nhất 1
Binh nhất 1
kungfupanda

Bài gửiTiêu đề: Re: Tên Bạn Theo Kiểu ” Kiếm Hiệp ”   Tên Bạn Theo Kiểu ” Kiếm Hiệp ” I_icon_minitimeSun Apr 05, 2009 12:05 pm

thiên vũ phá ngọc kiếm. tên nghe kêu phết! Cool Cool Cool
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tên Bạn Theo Kiểu ” Kiếm Hiệp ”   Tên Bạn Theo Kiểu ” Kiếm Hiệp ” I_icon_minitimeMon Apr 06, 2009 12:05 pm

tao ten la` ngoc.. nu~ngu~ than`truong..
kon deu? cang';
boi nhu cut''
namhandsome_lc9x
Tân binh
Tân binh
namhandsome_lc9x

Bài gửiTiêu đề: Re: Tên Bạn Theo Kiểu ” Kiếm Hiệp ”   Tên Bạn Theo Kiểu ” Kiếm Hiệp ” I_icon_minitimeThu Apr 23, 2009 10:37 am

tên mình là Bát Quái Toái Thạch Nam Kiếm 8ftf
Tên minh` cũng hay đấy chư' nhi? bq53 ax
duyvukhanh
Binh bét
Binh bét
duyvukhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tên Bạn Theo Kiểu ” Kiếm Hiệp ”   Tên Bạn Theo Kiểu ” Kiếm Hiệp ” I_icon_minitimeSat Sep 12, 2009 9:34 pm

Luc Hop Cam Dao nice shot :))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tên Bạn Theo Kiểu ” Kiếm Hiệp ”   Tên Bạn Theo Kiểu ” Kiếm Hiệp ” I_icon_minitime

Tên Bạn Theo Kiểu ” Kiếm Hiệp ”
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hạnh Kiểm Của Cha, Con
» Bản Kiểm Điểm Rất Là Pro
» Thất Tuyệt Ma Kiếm (Hồi 1)
» Boi' theo te^n
» Kiều Nguyệt Nga thế kỉ 21